Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi không hiện paradox launcher sau khi bấm _EU4 - LND Game Launcher.exe

bởi truong chinh

02 September 2020

2778

5

được liên kết với bài viết Europa Universalis 4

Mình định cài mod cho game Europa Universalis 4 thì định vừa tải về bản cr@ck về xong thì bấm vài _EU4 - LND Game Launcher.exe để khởi động launcher thì không thấy hiện rra dù đợi 10-15 phút dù mình vào game thì vào được bình thường

lỗi không hiện paradox launcher sau khi bấm _EU4 - LND Game Launcher.exe

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Admin Quản trị viên

Launcher không lên nhưng vào game bình thường. WTF ? Bạn xoắn não mình mất rồi. Game vào bình thường ?? Thế game ở đâu ra mà bình thường ?

Muốn chạy game thì phải chạy launcher. Mà bạn bảo launcher không lên mà game vào bình thường ?? hmmmmm là sao ?

• @Admin cái eu4.exe đấy admin :V bấm vào đó vẫn lên game thôi, nhưng đây mình cần vào launcher để cài đặt mod nhưng nó lại ko hiện launcher lên :V

• Admin Quản trị viên

@truong chinh Mình có nghe MOD báo lại rồi, bạn ko tuân thủ FAQs. Diệt Virus trong máy bạn chặn cr@ck ko cho nó hoạt động thì nó bẻ kiểu gì ? Nó bẻ khóa trên RAM bạn lại chặn nó thì nó bẻ kiểu gì ?

• Admin Quản trị viên

@truong chinh Đây được quy vào tội ko tuân thủ FAQs chứ chẳng chơi. Bạn ko xóa nó thì đừng chơi game cr@ck nữa bạn nhé. Mua hẳn bản quyền mà chơi cho lành

• Admin Quản trị viên

Mình vẫn chưa hiểu bạn bị cái gì luôn

Chatbox