Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi khi khởi động game Life is Strange sau khi dùng patch việt hoá

24 November 2020

2239

14

được liên kết với bài viết Life is Strange

Có ai đã chơi con Life is strange này mà dùng patch việt hoá của gametiengviet.com không ạ? Trước đó em tải game từ LND vẫn chơi game bth, bây giờ tải cái patch việt hoá về để thằng em nó chơi thì bị lỗi ntnay ạ, nhờ ad và mn giúp ạ. Many thanks!

Lỗi khi khởi động game Life is Strange sau khi dùng patch việt hoá

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

đã cập nhật lại bản game phù hợp với patch Việt Hóa

• Cái này trước mình chơi cũng bị, đã làm đủ mọi cách. Cơ bản là bản up ở lnd không tương tính với patch việt hoá trên game tiếng việt. Mình down bản do game tiếng việt up thì patch vô chơi bình thường

• Admin Quản trị viên

Không cài Việt Hóa thì có chơi được không ? Cài lại game và đừng cài VH thì có chơi được không ?

• Admin Quản trị viên

@Ngô Thành Nhân Đáng lý ra là mình không hỗ trợ được vì nó không thuộc website mình. Web mình ko hề up bản VH đó lên đây. Thậm chí có UP thì lưu ý sẽ viết là sẽ không chịu trách nhiệm bất kỳ lỗi nào xảy ra.

• @Admin mình bị lỗi thiếu steam_app.dll thì fix sao vậy ad?

• Admin Quản trị viên

@nguyen quach hung Fix steam_api.dll bằng cách bạn bị khóa tài khoản của bạn nhé. Bạn bị khóa tài khoản vì các lý do sau:

1. Không tuân thủ FAQs
      2. Là member 2017 nhưng không làm gương cho các member khác lại đi hỏi lỗi cơ bản. Lỗi này là 1 trong những lỗi không thể chấp nhận được.

• Đào Long Ẩn Kiểm duyệt viên

https://linkneverdie.net/game/life-is-strange-1451 game này đúng k bạn ?

Chatbox