Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi khi chơi online Conan Exiles

12 June 2021

2617

5

được liên kết với bài viết Conan Exiles

em đang chơi thì máy đột ngột restart rồi khi vào lại thì xuất hiện lỗi này (em vào host của bạn), em thử vào single thì vẫn vào bình thường rồi thoát ra thử vào lại host của bạn 1 lần nữa thì vẫn dính lỗi như thế, đây cũng không phải lần đầu máy em bị restart khi chơi conan exiles nhưng là lần đầu gặp lỗi này mà em cũng không hiểu vì sao máy bị restart luôn. Mong anh cùng mọi người có thể giúp em giải đáp thắc mắc kì cục này.

*Chữ báo lỗi trong ảnh: Fatal error: [File:C:\B\branch_exiles-live-roh-p2\code\Engine\Source\Runtime\CoreUObject\Private\Serialization\AsyncLoading.cpp] [Line: 6661]
LoadPackageAsync failed to begin to load a package because the supplied package name was neither a valid long package name nor a filename of a map within a content folder: ''
!0x0000000000000000*

Lỗi khi chơi online

• NormalProjectA Kiểm duyệt viên

Lỗi này do khoảng thay đổi quá lớn so với bình thường nên ns bị vậy á có vài game tôi cũng cheat thay đổi lớn quá vào game là văng này

• SW (Bá) Quản trị viên

chắc cheat quá lỗi profile rồi chứ gì

• @SW (Bá) lần thứ 2 em bị rồi anh ạ :( đúng là gần đây để đẩy nhanh tiến độ thì em có cheat nhẹ nhưng lỗi này chỉ bị sau khi em bị restart máy (lần đầu là em đang chơi bình thường không cheat không cài cả mods nhưng vẫn dính) anh cho em hỏi luôn cấu hình máy em đủ chơi game này nhưng máy vẫn bị restart khi đang trong quá trình chơi mức đồ họa càng cao thì càng restart nhanh hơn, nhưng không phải do nhiệt độ em kiểm tra nhiệt độ khá thường xuyên ạ cpu chỉ vào khoảng hơn 40 còn gpu thì khoảng 60, với lại anh hướng dẫn em cách fix lỗi trên được không ạ (lần bị lỗi trước thì em đã cài lại win thì lại vào được bình thường)

Xem thêm
    • phong Thành viên

@Dao Huy Hoang CPU bt chạy games nặng cỡ 60 độ chứ sao 40 đc

• @phong tôi dùng tản aio mà

Chatbox