Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi khi chơi game Wolcen Lords of Mayhem khi đến Chapter 2

bởi Ash

20 September 2020

4248

8

được liên kết với bài viết Wolcen: Lords of Mayhem

Mình chơi game Wolcen Lords of Mayhem v1.0.16.0 (mới nhất trên website) chế độ Offline, khi đến Chapter 2 thì bị lỗi Crash. Ở dưới phần comment của trang game có bạn comment bảo là từ v.1.0.14.0 đã bị lỗi này rồi. Vậy có cách nào fix lỗi này không ad? Nếu không thì có thể reup cho mình xin v.1.0.12.0 được không? (Hi vọng nó không crash từ phiên bản đó).

Lỗi khi chơi game Wolcen Lords of Mayhem khi đến Chapter 2

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

Đã thêm update v1.0.17.1 có thể sẽ hết bị lỗi này

• Ash Thành viên

@SW (Bá) Update xong đã hết crash đoạn đó rồi, cám ơn ad nhiều.

• mình bị lỗi vào game lần đầu thì chơi bình thường. nhưng thoát ra xong vào lại thì crash. xóa game xong giải nén thì lại vào bình thường nhưng thoát ra vào lại thì crash tiếp.

• HUY Thành viên

chơi tới chapter 2 được 1 đoạn thì nghỉ game. Nhưng vào lại thì trở về chơi lại từ đầu game còn nhân vật, kỹ năng hay đồ thì vẫn còn nguyên. Nó bắt chơi từ đầu luôn (nhân vật lúc đó mạnh vl) không lưu tiến trình map của chapter 2. Giúp với (mình chơi lại đến lần thứ 3 rồi đến đó thoát ra vào lại vẫn vậy)

• tho Thành viên

admin ơi. Tình hình là mình giải nén bản gốc ra thì vào được game nhưng khi cài update v.1.0.17.1 thì bấm start game nó hiện lỗi như vầy:
    Internal error 0x01: Ini file not found at D:\games\Wolcen lords of Mayhem\Wolcen.lords.of.Mayhem_LinkNeverDie.Com\win_x64\steam_emu.ini!.
    Vui lòng hỗ trợ giúp mình với

• Admin Quản trị viên

@tho Bạn kiểm tra lại trong Update có Launcher hoặc cr@ck đi kèm hay ko nhé. Đây là CƠ BẢN

• mới tải về và bị tình trạng chơi qua đoạn mở đầu lúc hóa thiên sứ đánh con boss rồi cắt cảnh , 2 người bỏ chạy , đến đoạn load game tiếp thì crash , bị 3 4 lần rồi .

Chatbox