Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

[Lỗi] Game tự đóng sau khi chạy xong màn hình giới thiệu

bởi Võ Nam

01 April 2021

1500

6

được liên kết với bài viết KINGDOM HEARTS HD 2.8 Final Chapter Prologue

Cả 3 game trong phần 2.8 này đều tự đóng sau khi click vào start ạ, hôm qua em chơi được 1 tý của Kingdom Hearts Dream Drop Distance giờ vào lại hết được luôn

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Sau khi admin Bá teamview thì xác định được bạn không tuân thủ FAQs. Lý do lỗi là đường dẫn game quá dài. Đây là 1 trong những lỗi nghiêm trọng đã nói trong FAQs. Bạn bị cảnh báo ở mức độ cao nhất, nếu bạn vi phạm 1 lần nữa bạn sẽ bị khóa tài khoản.

• SW (Bá) Quản trị viên

game lưu trong Documents => khả năng là câu số 3: Edit: chốt là dính câu số 7
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

• SW (Bá) Quản trị viên

@Võ Nam tóm lại bạn cứ check onedrive, mình cũng đang kéo lại game để check lại luôn đây

• Võ Nam Thành viên

@SW (Bá) Check rồi ạ, mình ko có bị OD, mình cũng thử các game khác và vẫn bình thường. Cái Dream Drop Distance hôm qua mới tải về mình còn chơi hơn 2 tiếng bình thường nữa cơ, tới hôm nay vào lại mới bị

• SW (Bá) Quản trị viên

@Võ Nam ok bạn, vậy có khả năng cr@ck của ông CODEX lại lỗi giống thằng Melody of memory rồi, trong tối nay mình sẽ check và fix nhé

Chatbox