Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi game DEVOUR v1.3.2 + Online các bạn giúp mình với!!!

25 May 2021

4209

21

được liên kết với bài viết DEVOUR

Bị lỗi: Unable to locate the configuration file 

Helpppppppppp

Lỗi game DEVOUR v1.3.2 + Online các bạn giúp mình với!!!

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

1. Chưa chép LND Launcher Fix
    2. IDM cũ không tải được LND Launcher Fix => update IDM lên tải ngon lành
    3. Đường dẫn chứa Tiếng Việt

• máy bạn mình tải fix r nhưng bấm vô game nó tới phần unity rồi văng ra ngoài ạ, nó k báo lỗi j hết mà văng ra th nên mình cũng k biết nó thiếu j hay lỗi j á

• Admin Quản trị viên

@Vũ Hoàng Kiên Thì là chưa tuân thủ FAQs chứ thiếu cái gì. Yêu cầu tuân thủ FAQs giùm cái đi. Bạn comment được ở đây nghĩa là bạn là thành viên chính thức. Bạn là thành viên chính thức chẵng nhẽ ko tuân thủ được cho bạn của bạn à ?

Lỗi của bạn nó khác hoàn toàn với lỗi của chủ bài viết nên bạn ko nên hỏi ở đây

P/s: Mình ko tin có đứa bạn nào hết á ^^

• @Admin Dạ, thì mình xin lỗi vì mình đã chưa đọc kỹ faqs và hỏi lỗi không liên quan tới bài viết ở đây ^^ sau khi đọc thì mình thấy do máy thiếu drivers nên mới bị văng ạ, mình sẽ rút kinh nghiệm lần sau

P/s : mà bạn mình xài win 7 napoleon thật đấy ạ :)))

• Admin Quản trị viên

@Vũ Hoàng Kiên Ko có dạ hay xin lỗi gì hết. Ở LND bình đẳng như nhau.

• mình cũng bị tương tự ạ :< cho mình hỏi là cách sửa kiểu gì ạ

• Admin Quản trị viên

@Nguyễn Nhật Mai Trời ơi bạn ơi. admin Bá nói rất rõ luôn rồi ý. Nói bằng gạch đầu dòng dễ hiểu thế kia rồi bạn muốn nói rõ như nào nữa @@

• @Admin :< mình có tải cả phần laucher fix r ý ạ nhưng mà vô game nó vẫn hiện như trên ấy
      bùn lắm ad ơi không biết là có bỏ quên giai đoạn nào không ạ

• Admin Quản trị viên

@Nguyễn Nhật Mai Chụp ảnh full folder game rồi đăng post mới đi bạn

• Admin Quản trị viên

Bạn bị cảnh báo ở mức độ trung bình vì tải thiếu Launcher Fix xong báo lỗi. Nếu tái phạm bạn sẽ bị hạn chế toàn bộ chức năng trên website

• @Admin admin LND Launcher Fix mình bấm vào nó không hiện lên để tải

• @Admin mình bấm vào fix trước rùi vẫn không được

• Admin Quản trị viên

@phan thanh luan Lần sau tải không được FIX thì báo tải không được FIX chứ đừng có báo lỗi game. Lỗi là bọn mình update FIX liền

Chatbox