Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi game Aoe 2

17 August 2021

1282

8

được liên kết với bài viết Age of Empires 2: The Conquerors

Chào mọi người. Hôm qua em có tải game Aoe2 về, giải nén và chép launcher như được hướng dẫn ạ. Nhưng mà vào game ko đc. Chỗ cái bảng đó ấy ạ. Em nhấn play game mà nó cứ hiện lên hoài. Ko vào game đc. Mọi người giúp em với ạ. Em cảm ơnLỗi game Aoe 2

Lỗi game Aoe 2

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

link dưới câu số 7, chuyển tài khoản sang mức độ cảnh báo cao nhất, lần sau không tuân thủ FAQs nữa thì khóa toàn bộ chức năng trên web
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

• NormalProjectA Kiểm duyệt viên

Là 1 thành Viên của linkneverdie đã được 4 năm bạn phải có trách nhiệm ngiêm túc tuân thủ những điều FAQs viết ra nếu như phát hiện bạn nói dối + không tuân thủ Ban ngay lập tức

• thanh Thành viên vàng

ú tà tà thanh niên cài game nhưng ko chịu đọc FAQs à? mà còn dại dột đăng bài hỏi lỗi?

FAQs admin viết ra để làm gì khi đã là member chính thức rồi mà còn hỏi cái lỗi cơ bản này.
    Admin đọc được rồi là ban luôn cho chừa nhá.

• Hai Thành viên kim cương

Ông xóa bài ngay nếu ko mún pay acc

• Võ Thành Nhân Thành viên kim cương

chưa tuân thủ FAQ,
    :one: đường dẫn quá dài
    :two: win Tiếng Việt
    :three: thư mục Tiếng Việt
    Ad ban luôn để làm gương

Đã tuân thủ 100% FAQs chưa?

• Võ Thành Nhân Thành viên kim cương

@NormalProjectA Tiếng Việt quá trời luôn bạn ơi :eyes:

@Võ Thành Nhân Cái đó tạm bỏ qua còn cái chuyện win việt + thư mục việt coi đã tuân thủ những điều cơ cơ bản nhất đã không tuận thủ = BAN

Chatbox