Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi faracoon load mãi không chuyển trang

13 September 2020

1526

20

được liên kết với bài viết Disgaea PC

Lỗi faracoon load mãi không chuyển trang

Hôm nay, mình tải game Disgaea PC khi nhấn vô liên kết đến cái lấy link tải cuối chùng là nó nhảy qua web faracoon.com xong load hoài luôn chờ hoài không chuyển thành trang tải. Dù link drive, 4Share hay MEGA đều bị. Mình thử qua tải các game khác cũng bị dính vụ faracoon load mãi này. Xin bên quản lí xem xét lại.

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Cái đó là QUẢNG CÁO ông ạ. Khổ quá. Quay lại trang kia click lại nút getlink @@

• @Admin họ chọn xoá exten đó hết lỗi còn mình thì vẫn giữ exten đó mà cũng hết lỗi nên mình mới nói là cái đó khác biệt nè.

• Admin Quản trị viên

@Tran Nguyen Thien Thanh Ý là nó xung đột với nhau. Giờ bạn hết lỗi nhưng mai này bạn sẽ lỗi tiếp đó. Bạn phải hiểu cơ chế của Extension thì bạn mới biết TẠI SAO NÓ LỖI được

• @Admin okay, cái này đúng là mình không rõ thật. vậy hiện tại mình cứ thử để exten tạm nếu mốt bị lại thì mình sẽ xoá entension như bạn nói thử.

• cười vl

• =))

• quỳ :joy:

• xuanbinh Thành viên bạc

Đọc FAQS ông ơi :)

• Admin Quản trị viên

Mình kiểm tra thấy bạn là thành viên của LND tận 4 năm rồi nhưng......ÔI VL.

• :whale::whale::whale:

• Tội thanh niên :Đ

• Admin Quản trị viên

Thề là suốt 6 năm phát triển, ông là người NGÂY THƠ nhất mà tui từng biết đó. Khi click vào nút nó sẽ ra quảng cáo trước. Bạn tắt quảng cáo đó đi và đừng quan tâm. Quay lại trang đó, click lại vào nút GetLink

Chatbox