Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi dead island

bởi Tex

07 March 2021

2598

18

được liên kết với bài viết Dead Island: Game of the Year Edition

em bị lỗi vào dead island cài game giải nén xong set up nhưng vào game không được

ad xem giúp em

lỗi dead island

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Bạn bị khóa tài khoản vì lý do: Tải chỗ khác xong vào đây hỏi. Ở LND và ở game này không có cái thư mục đó. Hơn nữa, việc chạy cái kiểu của bạn là chạy kiểu thiếu kiến thức cơ bản. Chả có Video hướng dẫn nào hướng dẫn bạn kiểu đó. Website cũng có Video hướng dẫn đàng hoàng mà không chịu xem. Tải bậy bạ trên mạng xong còn vô đây hỏi.

• okeban Thành viên

nhìn cứ như tải cái icon ở net r về cop sang máy mk chơi í :DD

• =)) Tui cũng bị lỗi này, mà cái này không phải lỗi mà bạn mở sai file rùi , bạn chạy file setup.exe ở ngoài ý(còn mấy cái setup đuôi bin không biết là phải chạy bằng untrabin hay không ai rảnh thì thử cái), đính chính lại là tải Ở ĐÂY có thư mục Revolt nhé (thấy ông Tex bị khóa tài khoản tội qué ) và tôi tự mày mò chứ ko có video nào cả =)) link video hướng dẫn die rùi toàn qc thui(không phải cái hướng dẫn chung). Với lại bạn chạy game như vậy là dễ hiểu, như tải Dead island Riptide thì chỉ cần tải về rùi giải nén,bật file .exe là chơi được ngay, chả có cái gọi là chạy kiểu THIẾU kiến thức cả. Nghi sau ca này tui sẽ bị bay màu qué =))

Xem thêm
  • Tex Thành viên

add xem giúp đi ạ -.-

• Tex Thành viên

em tải
    linkneverdie ạ

• SW (Bá) Quản trị viên

ủa tải ở đâu ông nhỉ?

Chatbox