Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Lỗi cutscene bị đen game Ruined King

20 November 2021

2105

6

được liên kết với bài viết Ruined King: A League of Legends Story

vấn đề là game chơi vẫn được nhưng tất cả các đoạn cutscene đều bị đen màn hình và âm thanh bị loop, chỉ có thể skip cutscene mới chơi tiếp được

• Câu trả lời được bình chọn
  • Lỗi cutscene bị đen game Ruined King không phải là do bên admin đâu mà mn kêu, game này chưa hoàn toàn hoàn thiện hay nói đúng hơn là nhà sản xuất ra game sớm theo dạng deadline dí sát đít, bên đó còn đang fix và thông báo bug các kiểu, đen cutsence hay chỉ số gameplay có vấn đề là bt

• mình dùng laptop dell inspirion 5547 khi chuyển qua dùng pin ở chế độ power saving thì tuy rằng chất lượng hình ảnh có giảm đi nhưng các cut screen đều chạy mượt mà còn khi chuyển qua dùng chế độ gaming như bình thường thì tuy chất lượng hình ảnh có tốt hơn nhưng các cut screen đều đen kịt hết, mong mọi người giải thích giúp mình với, kiến thức của mình khá là nông cạn, xin được các cao nhân chỉ giáo

• mình cũng bị y như vậy :<

• game bị lỗi bơm nhiều máu và mana là bị đứng game ko làm gì dc cả,treo game luôn đó admin ơi

• tui chơi vẫn bình thường bạn thử cài lại game hoặc kiểm tra xem có thiếu phần mềm gì không

• Admin Quản trị viên

Cái này ai chơi game thì sẽ giúp bạn nhé.

Chatbox