Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không vào được game Assasin Creed Origin

bởi Huy

09 April 2021

11303

12

được liên kết với bài viết Assassin's Creed Origins

Không vào được game Assasin Creed Origin

Con game AC Origin em đang chơi bth thì hôm nay nó bị đơ ở màn hình chờ luôn mà không vào được game

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

thử check link dưới câu số 3
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

• Admin Quản trị viên

@Huy cẩn thận trong máy có cái gì đó nuốt cr@ck hoặc làm hỏng file kìa

• Khánh Thành viên

@SW (Bá) Bữa em lỡ dại vào chỉnh max setting cái bị văng ra giờ đơ vào game không được luôn, đã xoá tải lại mấy lần cũng không được :(

• @Khánh cách fix bạn mở This PC lên kiếm folder Document mở lên kiếm folder Assassin Creed Origin rồi Delete nó xong vào game lại bình thường

• cách fix các bạn mở This PC lên kiếm folder Document mở lên kiếm folder Assassin Creed Origin rồi Delete nó xong vào game lại bình thường

• mình cũng dính lỗi này mặc dù làm đúng theo hướng dẫn của ad, tải lại vẫn bị chắc cài win lại quá

• @le hai dao cách fix bạn mở This PC lên kiếm folder Document mở lên kiếm folder Assassin Creed Origin rồi Delete nó xong vào game lại bình thường

• @JinYuiichi thks ban minh lam dc rui

• mình cũng bị, dù xóa đi tải lại ko được

• @Lê Duy Tiến cách fix bạn mở This PC lên kiếm folder Document mở lên kiếm folder Assassin Creed Origin rồi Delete nó xong vào game lại bình thường

Chatbox