Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không thể mở game

26 January 2021

11162

8

được liên kết với bài viết Stardew Valley

Tải game về, giải nén, dùng active gog fix tải game trên gog xong vào stardew valley nhưng game không mở

Mong các bác giúp em

Không thể mở game

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Bạn bị khóa vì lý do cụ thể:

1: Bạn không tuân thủ FAQs, cụ thể hơn là cài thiếu rất rất nhiều phần mềm cần thiết như C++ và XNA (đây là nguyên nhân gây lỗi và 1 số phần mềm cần thiết khác)
    2: Bạn là member lâu năm, cụ thể là 2016 nhưng lại sai những điều hết sức cơ bản, không làm gương cho các bạn mới.

• Tải lại mấy cái FAQ, t cũng bị dù game vẫn trong process, có tiếng lúc vào game.

• Admin Quản trị viên

@Chả ai cả Bạn thích thì bạn có thể lên chatbox nhờ ultraview. Nếu sai phạm thì bạn sẽ bị như chủ thớt thôi. Ai cũng vậy thôi, miệng thì bảo đầy đủ FAQs rồi nhưng ultraview qua thì 99% là toàn chưa đầy đủ

• Tôi cũng vậy, đã cài đầy đủ C++ và XNA, tắt quét virus trước khi tải và giải nén ra vẫn không thể mở game là sao ??? Có ai biết cách khắc phục không

• Admin Quản trị viên

@Nhật Tú Bạn thích thì bạn có thể lên chatbox nhờ ultraview. Nếu sai phạm thì bạn sẽ bị như chủ thớt thôi. Ai cũng vậy thôi, miệng thì bảo đầy đủ FAQs rồi nhưng ultraview qua thì 99% là toàn chưa đầy đủ

• mình vào xem b này bị ban chưa thôi :v

• tính ra mấy người mới vô còn rành hơn, hỏi ngáo

• ko hiểu sao vẫn hỏi là ko mở đc game

Chatbox