Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không thể chuyển bàn phím từ tay cầm sang bàn phím

bởi Natit_Titan

15 January 2021

4525

12

được liên kết với bài viết NieR:Automata

máy mình ko có tay cầm, làm sao chuyển từ tay cầm sang bàn phím vậy, mình ko điều khiển dc. Mình chạy game rồi mà ko thể chuyển sang bàn phím để điều khiển đc

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

bản game trên web là bản PC nên mặc định nó sẽ luôn sử dụng bàn phím với chuột chứ làm gì bị chuyển sang tay cầm hả bạn @@

• FFj Thành viên

Em cũng bị lỗi y chang, em dùng lap top, cấm bàn phím rời, tải game darksoul 3 về thì vào game lại dùng consol. Không bt cách khắc phục sao đây ạ

• Admin Quản trị viên

ad Bán nói đúng đấy, game này là game PC => vô game thì dùng bàn phím chứ bạn hỏi cái gì gì vậy ? Hay ý bạn là trong setting game không có setting cho bàn phím @@.

Mọi thành viên trên website đều chơi game này = bàn phím chứ bằng cái gì trời. Game PC mà @@

• @Admin ko biết máy mình bị sao chứ vào setting nó để chơi trên tay cầm, có phần chơi bằng bàn phím thì bấm mãi nó ko cho chọn. Mình thừ cài gamelại tùm lum ko dc nên mới lên đây hòi thứ xem có ai bị như mình ko @@

• @Admin sau khi cài lại thì đã điều khiển bằng bàn phím đc rồi, cám ơn admin và các bạn.........................................................................................................

Chatbox