Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không thể chỉnh mục Screen trong Setting bản Nier UWP

bởi Vo Vuong

29 April 2021

1010

5

được liên kết với bài viết NieR:Automata

Mình có thử điều chỉnh lại về mặt đồ họa của game thì lại bị văng game. Thử nhiều lần những vẫn không đc dù chỉnh cấu hình thấp hơn hay cao hơn. Có phải là do ko thể chỉnh đc không?

Không thể chỉnh mục Screen trong Setting bản Nier UWP

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Thông qua hình ảnh của bạn mình tạm kết luận như sau: Bạn chưa hề tuân thủ FAQs.

1: Hình của bạn chụp thiếu những điều cần thiết đã nêu trong FAQs. 1 người đã nắm FAQs ko ai chụp cái Document như bạn cả. Người ta sẽ vào 1 folder bất kỳ trong Document và chụp cái đường dẫn theo đúng FAQs đã hướng dẫn để admin có thể xác minh bạn tuân thủ hay chưa.

2: Trong hình ảnh, mình thấy OneDrive có folder Tài Liệu => Tạm suy luận rằng Document của bạn đang thuộc quyền sở hữu của OneDrive

Chốt: Bạn bị cảnh báo ở mức độ cao nhất vì chưa tuân thủ FAQs. Nếu tiếp tục vi phạm, bạn sẽ bị khóa tài khoản vĩnh viễn. Yêu cầu bạn tuân thủ FAQs: https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

Xem thêm
  • NormalProjectA Kiểm duyệt viên

ủa :D bạn kì thế Mình cũng ko chỉnh được nhưng ko biết vô phần cài đặt mà bật nó lên full screen à hay sao :))

• Admin Quản trị viên

Edit lại cái bài viết thêm hình ảnh document của bạn vào

Chatbox