Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không mở được Quest Event và không MOD được game Monster Hunter World

bởi cuong

10 September 2020

5929

6

được liên kết với bài viết Monster Hunter World

Chào admin, hiện tại mình đang chơi bản monster hunter world online trên web khá oke, các tính năng khá ổn định cũng như co-op, vào ss của người khác săn monster bình thường nhưng mình gặp một số vấn đề nhỏ như sau, xin ad giải quyết giúp mình với :

+) Không mở được quest event ( mở ra là lỗi ), ở đây mình nghĩ là do phiên bản của web đã cũ ( 14.00.00) nên không vào được.

+) Không mod được game, mình không mod những mod dạng cheat kiểu one hit gây mất cân bằng game nhé, chỉ mod những mod cần cho game thôi. Và mình cũng nghĩ là do bản của web đã cũ nên không mod được

Mong ad xem xét và nếu được thì ad up game lên bản mới nhất được không ạ, em cảm ơn ad!

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

game denuvo bảo vệ đào đâu ra mà update thường xuyên, nếu bạn thích game thì cứ mua bản quyền mà chơi là full tất, làm gì cũng được tất

• Chào bác, em tới hơi trễ.
    Em khẳng định là bản này vẫn mod được nhé, mình chỉ cần download đúng file dành cho bản 14.00.00 thôi.
    Trước tiên, bác phải down cái stracker's loader rồi làm theo hướng dẫn. Bản dành riêng cho 14.00.00 nhé bác, ngày upload là 10/07/2020.

• Admin Quản trị viên

Cái thứ nhất: Hình như phải bản quyền mới chơi được cái đó. Mình ko chơi game nên ko rõ nhưng mấy cái mà có chữ Event thì phải cần bản quyền.

Cái thứ 2: về MOD game LND ko hỗ trợ vì quá phức tạp. Mất quá nhiều thời gian. Theo mình được biết game này ad Bá mới update thì k thể nào giờ lại bảo cũ QUÁ được

• nguyen Thành viên

@Admin https://www.nexusmods.com/monsterhunterworld/mods/4804?tab=files&file_id=19440
      cái này có all quest event nhưng mình ko có làm đc,
      hi vọng với trình độ admin có thể xử lý để có all quest event

• @nguyen Cái mod này nó thêm các event quest vào mục option quest (mấy quest màu xanh) và có chia theo rank. Bạn check lại nhé.

• @nguyen Mod này sẽ hiện các quest event sẽ hiện ở mục high rank nha bạn

Chatbox