Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Không host Online được

31 May 2021

2987

20

được liên kết với bài viết Overcooked! All You Can Eat

Không host Online được

Mình click vào Online trong phần Manage Team thì nó báo như thế này. Dù đã trong cùng 1 team (Remote Play Together) nhưng lại không thể join team được. Đã click thử vào Split Keyboard thì nó lại thành 2 người chung 1 máy.

Ai gặp trường hợp này chưa ạ?

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

Update 16/2/2023
    Đã re-up full game bản mới hỗ trợ Online
    https://linkneverdie.net/game/overcooked-all-you-can-eat-7094

• admin làm video hướng dẫn muti game này đi chứ em củng tuân thủ FAQ dữ lắm mà vào nó vẫn lỗi ko thể nào chơi muti được

• Admin Quản trị viên

Confirm: Hiện tại nhà phát hành game chưa cho chơi game này trên Steam Remote

• Admin Quản trị viên

Chốt: Hỏi tào lao @@ (Theo như admin Bá nói)

Ghi rõ game Online thông qua Steam Remote => vào phần online là SAI.

Phải vào chơi Offline chế sau đó mời bạn bè thông qua Steam Remote chứ ko phải vào phần online.

• @Admin Vấn đề ở đây là mời vào Steam Remote rồi, đã ở trong Remote nhưng mà ấn A nó không join team đc bác ạ :(

• Admin Quản trị viên

@Đặng Quang Vinh mình có confirm game này cho bạn ở bên trên rồi

• ad em host remote play together nhưng mà người kết nối vô chỉ thấy hình mà không điều khiển được ạ?

• SW (Bá) Quản trị viên

đã ghi là chơi Online thông qua remote play together mà host online làm gì bạn nhỉ?

• @SW (Bá) Thế cũng không biết fix ra sao nữa :) Tôi ấn nát cả cái keyboard rồi mà không có nút nào join game. Mặc dù có thể ấn S (giả lập phím A trên tay cầm) để continue :)

• @SW (Bá) Ông cho tôi hỏi trên tay cầm ông ấn phím nào để join thế?

• SW (Bá) Quản trị viên

@Đặng Quang Vinh phím A (tay xbox)

Chatbox