Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Hỏi đáp lỗi thiếu dll game Opm AHNK

02 September 2021

1444

5

được liên kết với bài viết ONE PUNCH MAN: A HERO NOBODY KNOWS

Mình bị lỗi dll này trong quá trình cài đặt. Đã tắt OneDrive và window defend.

Mọi người cho hỏi lỗi này fix thế nào ạ, window ko phải bản mới nhất. Có thể nào là do window ko ạ. 

hỏi đáp lỗi cài đặt game Opm AHNK

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

ơ kìa, thành viên chính thức đã vượt qua 20 câu hỏi mà sao kỳ cục zậy chời???
    link dưới câu số 11, chưa tuân thủ FAQs, chưa cài đặt đủ các soft cần thiết để chơi game, cụ thể trường hợp này là chưa cài đủ C++. Sẽ khóa toàn bộ chức năng sau 24 tiếng (để thời gian cho comment cãi nếu cần thiết)
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

• oops... Máy em có Microsoft Visual C++ đến 2017 :(. Đã tải rất nhiều ở LND nhưng lần đầu gặp lỗi này nên em ko nghĩ là do C++. Thật sự xin lỗi admin. Có thể linh động cho em lần này đc ko ạ.

• SW (Bá) Quản trị viên

@Nguyễn Đức Thành chán thiệt sự, ok sẽ không khóa chức năng nữa, nhưng thay vào đó nâng mức cảnh báo của tài khoản lên cao nhất để lần sau nhận biết mà không "linh động" gì nữa.

• @SW (Bá) Cảm ơn ad ạ :( hiuhiu

• Admin Quản trị viên

@Nguyễn Đức Thành Sẽ ko có linh động nào cả. Đây là lỗi CƠ BẢN. Nếu admin Bá linh động cho bạn rồi những người bị khóa sẽ như thế nào đây ? Đã ko khóa bạn thì phải mở khóa hết cho mọi người à ? Bạn vẫn bị khóa tất cả các chức năng trên web theo đúng nội quy

Chatbox