Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

[ Hỏi - Đáp ] Cách để setting tay cầm của player 2 trên PC

bởi Rika Aki

18 February 2022

1255

0

Chào các bác, mình là thành viên mới của LND, mình rất thích và luôn tin tưởng LND ngay từ những lần đầu tải game vì độ chuyên nghiệp của dàn admin trang, nay mình up bài xin phép được làm phiền các mod và các anh em trong đại gia đình LND, chuyện chả có gì cho đến khi mình tải 1 tựa game đối kháng để chơi chung với em mình, mình có 2 cái gamepad, 1 cái là T4W (kết nối dây với PC), còn cái còn lại là cái tay cầm bluetooh T3 rỏm mình mua trên shoope để chơi trên Android box, tay cầm T4W thì không có gì để nói rồi, nhưng con T3 sau khi kết nối lên PC thì nó lại loạn cào cào cả lên. Mình lại ngại mua thêm 1 cái thứ 2, vì căn bản mà nói thì đa số các con tay cầm kết nối đến Pc hiên nay thì điều rất đắt, kinh tế mình lại eo hẹp, mình xin hỏi các bác là có phần mềm nào có thể Celebrate lại từng gamepad không (vì nếu Celebrate chung thì gamepad số 1 sẽ bị loạn). mình cảm ơn các bác đã dành thời gian ra đọc bài của mình, nếu bác nào biết cách nào hay hơn mà không phải mua thêm cái mơi thì để lại bình luận cho mình nhé.

(mình để link để để các bác hình dung hình dáng của nó thôi chứ mình không Review hoặc bán hàng, nếu có gì sai sót mong Admin có thể nhắc nhở nhẹ nhàng mình để mình unlink hết các liên kết trang) 

Từ khóa:
Chatbox