Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Guilty Gear Strive chạy game hiện steam mua game

bởi Bill Ngô

11 December 2021

2887

10

được liên kết với bài viết GUILTY GEAR -STRIVE-

E tải game Guilty Gear Strive trên linkneverdie nhưng lúc chơi offline lẫn online thì nó lại hiện Steam như hình thì fix như thế nào nhỉ mấy b. E đã active Steam và thử với mấy game khác thì vẫn chơi được bình thường. E cảm ơn.

Có thể là hình ảnh về 1 người và văn bản

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Bạn bị hủy tư cách là thành viên chính thức vì lý do sau: Không xem Video hướng dẫn chung dẫn đến việc Update sai.

Cụ thể là trong Update có cr@ck đi kèm nhưng bạn không chép vào.

Video hướng dẫn chung nói rõ: Sau khi Update thì luôn luôn check lại xem có Launcher (trên web) hoặc cr@ck đi kèm theo Update hay không. Nếu có thì bắt buộc phải chép vào.

Mình xin confirm, game hoàn toàn bt

• Ad ơi cho em hỏi sao em cài bth bản mới nhất có ở trang nhưng mà ấn offline nó cứ vào trang mua của steam... em active với tải cube race đó rồi nhưng mà nó vẫn bị ạ!

• Hai Thành viên kim cương

ông vào thư mục game bấm vào _Start game and create shortcut đấy! Không phải bấm vào file exe đâu

• @Nguyễn Đức Trung ông chửa active steam đúng không?

• @phi doi 2 E đã active steam khá lâu rồi bác (khoảng hơn 1 năm trước), nay cũng vừa thử active lại vẫn không được ạ :(

• @Hai e cũng có mỗi file .exe thôi b không thấy _Start game and create shortcut đâu

• SW (Bá) Quản trị viên

ông cài update chưa?

Chatbox