Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Grounded bị đen và crash khi join game

bởi Anna

06 July 2021

1368

6

được liên kết với bài viết Grounded

em mượn máy bạn để chơi grounded bản quyền mà không biết là bạn e có tải cr@ck rồi nên bây giờ nó bị lỗi mất hết save game và không tạo phòng hay vào phòng được ạ bây giờ e muốn chơi bản cr@ck luôn thì làm thế nào ạ =(((( 

• SW (Bá) Quản trị viên

thử mở game bản quyền logout tài khoản ra rồi login lại

• Anna Thành viên

@SW (Bá) e đã thử rồi vẫn ko đc ạ. e logout cả xbox lẫn steam, tạo hẳn acc mới vẫn ko đc ạ. khi vao thi chi chon duoc nhan vat, sau do khong start game duoc ma bi out ra man hinh chinh luon a

• Admin Quản trị viên

Tui thề là tui đọc xong tui chả hiểu bạn đang nói cái gì.
    Mượn máy bạn để chơi bản quyền ? Xong cái không biết bạn đã tải cr@ck. Xong cái bị mất hết save => Rồi ko tạo phòng và vào phòng được ?

Hack não nhau hả bạn ? Chả có 1 tý logic gì ở đây cả

• Anna Thành viên

@Admin Tức là e có mượn máy bạn em và em có dùng máy để chơi Grounded (bản quyền), nhưng em kbt là bạn em có bản cr@ck ở trong máy. Sau đó e có uninstall Grounded qua Steam luôn. Hôm e mượn máy là Grounded mới ra bản v 10.0 vài hôm, nhưng máy bạn em vẫn là bản cr@ck cũ 0.9.2. E vào bản cr@ck cũ đấy trong máy thì vẫn vào đc bthg, còn khi tải bản cr@ck v 10.0 thì vào game chỉ đến bước chọn nhân vật thôi, còn ko vào đc room để chơi game nữa. Khi vào thử máy khác thì vẫn có bản save game như bình thường lưu trên xbox ạ, còn máy này thì ko có và ko vào/tạo đc game mới.

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@Anna Đọc comment của admin Bá

Chatbox