Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Gặp lỗi lạ khi chạy setup update của Guilty Gear Strive

bởi Kream

17 December 2021

2160

4

được liên kết với bài viết GUILTY GEAR -STRIVE-

Ad ơi cho mình hỏi tại sao giải nén 2 part và update thì mình chạy file game thì hiện lên steam kêu mua game còn chạy setup update thì nó lại hiện như này là sao vậy ạ?

P/s:mình đã có tải IDM và đầy đủ file cần có trên FAQS rồi(chắc chắn 100%  không có vụ tưởng)

Gặp lỗi lạ khi chạy setup update của Guilty Gear StriveGặp lỗi lạ khi chạy setup update của Guilty Gear Strive

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Thứ nhất: Mình xin confirm rằng game hoàn toàn bình thường.

Thứ 2: Mình đang nghi ngờ bạn đã update trước đó và hành động hiện tại của bạn là dư thừa. (Chỉ là nghi ngờ)

Thứ 3: Hãy xóa toàn bộ game. Tải lại từ đầu rồi tiến hành Update đúng quy trình.

Hãy lưu ý: Có 1 bạn mới bị khóa tài khoản không lâu sau khi mình tải game về để confirm.
    https://linkneverdie.net/thread/guilty-gear-strive-chay-game-hien-steam-mua-game-6809

• cho bạn nào chưa fix được thì thực ra khi update bạn chỉ cần chọn vào địa chỉ thư mục, chọn cái file mới giải nén ra ấy chứ để mặc định nó sẽ là tên game mà không có đuôi linkneverdie như tên thư mục giải nén đâu, đơn giản là nó tìm không thấy file do chưa đúng thư mục

• bạn ơi mình cũng bị lỗi như bạn mà mình low-tech nên không hiểu =))))))) bạn chơi được game chưa ? bạn làm cách nào thế

Chatbox