Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Game Grounded lúc load vào map là bị văng game

bởi quachhoaibao

17 July 2021

2025

2

được liên kết với bài viết Grounded

mọi người giúp em với ạ máy em không hiểu sao tải game trên LND về chơi bình thương còn game Grounded này thì cã online hay offline cứ vào game chọn nhân vật lúc star game vào map là thanh load được 1 tí là đứng rồi văng game ạ các game khác như raft, far cry 4 .... em vẫn chơi bình thường ạ chỉ mỗi game này là bị mọi người giúp em với ạ 

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Sau khi teamview thì trước mắt mình đưa ra các kết luận sau đây:

1: Windows của bạn là Workstation => k thích hợp trong việc chơi game
    2: Card màn hình của bạn là card gì mình méo biết luôn á. Thấy Driver chỉ cập nhật được đến version 3xx à. => Card thời nào rồi
    3: Máy chưa đầy đủ các phần mềm cần thiết để chơi game
    4: CPU của bạn quá yếu => Nên check cấu hình trước khi tải bất kỳ cái gì về máy

Tạm thời bạn sẽ bị cảnh báo tài khoản ở mức trung bình. Lần sau mong bạn chú ý hơn về khoản cấu hình và tuân thủ nghiêm túc FAQs.

Xem thêm
  • Hai Thành viên kim cương

mình đã tải game về test thử và mình chọn nhân vật xong vào map bt, thậm chí chơi xong cả tutorial cực mượt nũa cơ
    nếu bạn đã chắc chắn tuân thủ faq thì sẽ có 2 trường hợp, hoặc là win lỗi hoặc là phần cứng của bạn bị gì rồi. Thử cài lại win xem nếu vẫn không được thì nên mang máy ra tiệm kiểm tra xem có phải sửa chữa gì không
    p/s: vì đây là game early access cho nên có lỗi là chuyện bt, nếu đang chơi game có gặp cái bug nào lớn thì hãy report trực tiếp trên Steam nhé

Xem thêm
Chatbox