Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Forza Horizon 5 không hiện lên các series mới sau khi cập nhật 1.522.259

bởi bruh

11 November 2022

1222

4

được liên kết với bài viết Forza Horizon 5

Sau khi mình cài update cho forza horizon 5 thì mình vào game nó chỉ xuất hiện 1 series đầu tiên là welcome to mexico, còn lại những series khác thì không thấy, cũng như mình ko thể vào trong season store. Mong admin hoặc bạn nào có thể giúp mình (mình đã tuân thủ FAQ và cũng như đã thử và tìm các cách có trong FAQ và ngoài nhưng cũng ko khắc phục đc)

Forza Horizon 5 không hiện lên các series mới sau khi cập nhật 1.522.259Forza Horizon 5 không hiện lên các series mới sau khi cập nhật 1.522.259Forza Horizon 5 không hiện lên các series mới sau khi cập nhật 1.522.259Forza Horizon 5 không hiện lên các series mới sau khi cập nhật 1.522.259

• bruh Thành viên

mình nghĩ là do bản cập nhật ấy, vì bản 1.522 chỉ là bản hot fix của bản 1.517 còn hiện tại bản mới nhất đang là bản 1.527, do đó theo như bản chính thức thì sau khi xong countdown, game sẽ tự động cập nhật và có những event và series mới còn bản cr@ck của ta thì chưa có những dữ liệu của những series mới ấy nên là game sẽ tự động chi về lại series đầu tiên và rồi lại cứ tiếp tục countdown đến series tiếp theo cho đến cái mới nhất. Tóm lại, mong Ad sẽ cập nhật ban mới nhất sớm nhé ;)

Xem thêm
  • SW (Bá) Quản trị viên

cài update có lỗi không bạn? trong game có hiện v1.522.259 chưa? update xong có file PatchLog, upload lên đâu đó rồi gửi mình check thử xem

• namanh Thành viên

@SW (Bá) Ad ơi, game hiện giờ lên phiên bản 1.527.960.0 rồi ạ. Giờ mà không update lên là nó sẽ không mở được event mới ạ

• bruh Thành viên

@SW (Bá) mình cập nhật ko bị gặp lỗi, game có hiện v1.522 và có patch

Chatbox