Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Far Cry 4 không fast travel được

15 June 2021

2968

15

được liên kết với bài viết Far Cry 4

Farcry4 không fast travel được

tình hình là mình chơi con farcry4 này cũng dc mấy ngày rồi và không thể fast travel dc khi nhấn vào biểu tượng game chỉ chuyển con trỏ từ mũi tên sang bàn tay để di chuyển map rồi hết ko thể làm dc gì, mình có spam chuột để xem có thể hiện ra bảng fast travel ko nhưng vẫn bó tay, mong ad và ae thiện lành giúp đỡ chứ chạy 3000m đi lấy nvu rồi lại chạy ngược về thêm 3000m chắc chết :((

• Câu trả lời được bình chọn
  • Hebi Hayaki Kiểm duyệt viên

À...vụ không thể fast travel này là do bên gametiengviet làm vậy bạn ạ!
    Để người chơi đi ngắm cảnh và khám phá thế giới trong game, tăng tính immersive chứ không phải cứ cắm đầu làm nhiệm vụ :v
    Có vẻ đây là patch cũ chứ patch mới thì vẫn cho phép fast travel

• SW (Bá) Quản trị viên

Vừa cập nhật Patch VH v1.4 trên web, cài vào thử xem hết bị chưa nhé bạn

• ông chơi mức độ khó lúc cài tiếng việt thì sẽ không fast travel được. Mức độ dễ ở cài tiếng việt thì sẽ fast travel được nha

• chứ hiện tại t vẫn chơi bản tiếng việt ở mức dễ vẫn fast travel vù vù mà

• Cái này là khả năng cao xung đột với Bản mod tiếng việt r nha. Bác lưu save chỗ khác rồi cài lại game thử.

• @Nguyễn Thanh Tùng em đã thử và cũng thế bác ơi để eng thì dc nhưng chuyển sang việt hóa lại lỗi :)) thôi để eng chơi

• copy file save rồi unistall game. cài lại game để nguyên phần Eng rồi chơi fast trevel bth rồi tiến hành cài lại patch tiếng việt.

• Admin Quản trị viên

Mình đã nhờ các member khác rồi. Toàn bộ series FarCry mình đã phá đảo toàn bộ rồi nhưng đã quá lâu mình không còn nhớ cách di chuyển. Bạn đợi các member khác vô trả lời nhé

Chatbox