Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

[Dynasty Warriors 9 Empirers] Không dùng được anolog stick tay cầm xbox

16 January 2022

4416

7

được liên kết với bài viết DYNASTY WARRIORS 9 Empires

Chào admin và member LND, rằng là mình tải game Dynasty Warriors 9  Empirers về để chiến. Lúc vào sử dụng cách nút trên tay cầm test ok. Khi  tạo nhân vật thì bình thường dùng right anolog stick để xoay hình nhân vật thì khi mình dùng không được, nhưng dùng chuột để xoay hình nhân vật thì lại được. sau khi hoàn thành nhân vật mình vô in-game chơi thì n.vật dùng left anolog stick di chuyển thì n.vật không di chuyển được. Sau khi tìm đủ mọi cách vẫn vậy. dùng keyboard di chuyển thì nhân vật sẽ chạy liên tục về hướng đã di chuyển

Mình có thử rename folder "LinkNeverDie.Com-GSE" thì dùng keyboard di chuyển và thao tác bình thường nhưng tay cầm thì không có chút phản ứng nào.

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

Đã thêm Update v1.0.1.1 + New DLC + English + Controller Fix nhé bạn
    https://linkneverdie.net/game/dynasty-warriors-9-empires-7697

• bác ơi em chơi game này trên pc thì tay nhận bình thường nhưng mà lên laptop dùng đủ mọi cách nó không nhận tay. Bác có cách nào fix không nhỉ? :((((

• hung Thành viên

@Lê Anh Trung Bác ơi cho em hỏi em cài controller fix rồi copy vô thư mục game rồi mà em vô settings trong game ko thấy chỉnh của gamepab á bác biết chỉ em với ạ

• bác save game được bình thường không ạ minh ko save được game ??

• @Cường Tôi save game bình thường, mọi thứ đều ok trừ mỗi tay cầm là không dùng để di chuyển được thôi

Chatbox