Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Dying light bị vấn đề save mãi tại 9p30s

17 May 2022

1329

5

được liên kết với bài viết Dying Light

khi chơi game dying light không việt hóa mình chơi suốt mà sao game chỉ save cho mình tại 9p30s ? Mong ad giúp mình 

• Câu trả lời được bình chọn
  • SW (Bá) Quản trị viên

comment của chủ post:

"cái này mình mò mãi mới biết là do khi chơi mình để win defend nên nó không chịu save. Chỉ các game nặng (> 20GB) mới bị chắc là do nó save game ở khu vực đc win defend bảo vệ nặng nên bị chặn lại hay sao ấy chứ game nhẹ (< 15GB) mình chơi chả bao giờ bị như vậy ad ạ

ad nên thêm cái cảnh cáo "tắt win defend và trình diệt khi chơi" nữa cho ae để ý"

• SW (Bá) Quản trị viên

vụ này nghe có vẻ lạ

• Nguyễn Huy Nam Thành viên kim cương

@SW (Bá) Mới nghe lần đầu sếp ạ. Game này mk chơi từ bản 1.31.0-->1.48.0, ngoại trừ mấy cái bugs cũ thì chẳng có vấn đề gì cả. V1.44.0 là hoàn hảo nhất khi gần như ko có bugs, nhưng DLCs thất thường lúc có lúc ko

• @SW (Bá) cái này mình mò mãi mới biết là do khi chơi mình để win defend nên nó không chịu save. Chỉ các game nặng (> 20GB) mới bị chắc là do nó save game ở khu vực đc win defend bảo vệ nặng nên bị chặn lại hay sao ấy chứ game nhẹ (< 15GB) mình chơi chả bao giờ bị như vậy ad ạ

• @SW (Bá) ad nên thêm cái cảnh cáo "tắt win defend và trình diệt khi chơi" nữa cho ae để ý

Chatbox