Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Crash Among us sau khi hiện Logo

bởi Hong Phuc

02 October 2020

4335

18

được liên kết với bài viết Among Us

E cần hỗ trợ con game Among Us ạ.E không hiểu lí do tại sao mà e giải nén game ra rồi, mà bấm vào icon chỉ lên dc logo game xong là bị văng game luôn. E đảm bảo là đọc nát cái FAQs và cài đầy đủ các phần mềm cần để chơi game rồi ạ!!! 

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Theo mình đoán là Windows 7 của bạn quá cũ rồi. Theo thông tin trong Hồ Sơ của bạn thì Windows của bạn từ thời 2009 rồi. Giờ đã 2020 rồi thưa bạn. Update Win lên @@.

FAQs nói rất rõ: https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

Luôn Update Windows lên phiên bản mới trong khi bạn vẫn còn ở bản năm 2009

• @Admin Dạ rồi ok e cám ơn admin nhiều ạ!!!

• huy Thành viên

@Admin ad ơi máy e win 10 vẫn bị hiện lo go xong văng luôn k chơi đc game huhu

• Admin Quản trị viên

@huy Thế rồi đã đọc FAQs và câu trả lời này hay chưa ? Bạn nên biết, mình mà kiểm tra ra bạn chưa tuân thủ là bạn bị khóa tk ngay lập tức. Ngưng khóc và hãy đọc và tuân thủ FAQs tốt vào đi.

• Among Us thì chạy với quyền admin nhé. Kiểm tra RAM nữa. Game này cần ít nhất 500MB RAM nếu chạy Offline hoặc 1GB RAM nếu chạy online.

• Boo Quản trị viên

Folder game Among Us của tui có file LinkNeverDie.Com.url nữa mà ta. File đó của ông đâu rồi :v ??

• CoolCow Thành viên

@Boo File đó có hay không cũng có sao đâu -_-

• Boo Quản trị viên

@CoolCow Chắc ông không biết, có nhiều nguồn khác nhau, họ kiểm tra file đấy có hay không để cho phép chạy game :)) Ông mà không biết lại xoá đi là hết xài :v

Tui nói chung thôi, tui thấy kì lạ khi lại đi xoá 1 file để làm gì, việc làm đấy với tui nó không mang ý nghĩa gì cả, lại mang tiếng là xoá file, là có thay đổi dữ liệu nguyên bản,. Hoàn toàn có thể đặt ra nghi vấn rằng ngoài xoá file đó thì còn chỉnh sửa gì nữa hay không? Nhìn vào ảnh hoàn toàn có thể nói rằng không phải tải ở LND vì không đủ file :v Nghe như kiểu bắt bẻ, khó khăn này nọ, nhưng về lí là đúng.

Còn ở đây tui chỉ thắc mắc, muốn xem lí do thực sự là gì thôi :v

Xem thêm
  • Admin Quản trị viên

Bạn gửi mình cái ultraview xem nào. Ngại nhất là giúp cho những người Win 7 như bạn. Méo biết đâu mà lần.

Chatbox