Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Thắc mắc về cr@ck fix game forza 3

bởi Bang

25 October 2020

2443

5

được liên kết với bài viết Forza Horizon 3

sao mình tải bản cr@ck fix 1607 lại bị cảnh báo virus trong khi tải cr@ck 1903 lẫn 5P kia đều bình thường là sao ad ?

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Thứ nhất: cái gì cảnh báo ? Nếu là trình duyệt thì do file cr@ck dung lượng nhỏ nên nó quét được. Còn nếu là Windows Defender thì chứng tỏ bạn không tuân thủ FAQs.

Thứ 2: Thế bạn nghĩ cr@ck là cái gì ? Là 1 member LND, là 1 người đã đọc FAQs thì ko ai là ko biết cr@ck chính là Mã Độc. Nó có chứa mã độc để khóa game cho bạn chơi. Bộ bạn nghĩ cr@ck là 1 cái gì đó TỰ NHIÊN cài vào nó cho bạn chơi miễn phí à ?

Thứ 3: Logic của bạn là sai hoàn toàn. Các cr@ck trước không tìm thấy Mã Độc => chứng tỏ mã đó chưa đủ mạnh để các trình diệt Virus cảnh báo. Game Update => Bảo mật game cao hơn thì bắt buộc cr@ck phải mạnh lên theo. Ko mạnh thì lấy gì bẻ khóa ?

Mình đang rất quan ngại về member như bạn. Không nắm vững kiến thức như này thì chết. Bạn lại là member từ 2018 nữa chứ. Vì thế mình yêu cầu trả lời comment này giải thích thật rõ ràng.

Nếu không thấy bạn trả lời đầy đủ thì mình bắt buộc phải khóa tài khoản bạn lại vì mình không muốn 1 người sử dụng cr@ck lại không nắm bản chất của nó.

Bên lề 1 tý: Mình rất là bức xúc cho 1 số người lần đầu tiếp cận cr@ck, thiếu kiến thức xong nói cr@ck LND chứa Virus này nọ trong khi đến định nghĩa Virus là gì họ còn chẳng biết.

Đây là 1 vấn đề rất đáng quan tâm vì nó liên quan đến uy tín của cả 1 website, của cả 1 cộng đồng.

Xem thêm
    • Admin Quản trị viên

@Bang Trình duyệt cảnh báo thì bạn vô mục Download và bấm khôi phục. Xong. Có gì đâu.

• Admin Quản trị viên

@Bang Xử lý xong nhé, do chưa tuân thủ FAQs => chưa tắt Windows Defender nên bị nuốt.

• Bang Thành viên

@Admin ok thanks ad nhé.

Chatbox