Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Pummel Party chạy game không lên và stuck trong task manager

bởi BKian-gaming

31 August 2020

3467

5

được liên kết với bài viết Pummel Party

Em muốn hỏi về cái game pummel party. Số là đám bạn em có rủ chơi trò này, 5 đứa tải thì duy nhất có 1 đứa bị lỗi này.

Khi bật game lên thì game nó chỉ load 1 xíu rồi xong, ko hiện cái gì lên cả, cái client LND vẫn hiện dưới taskbar nhưng click vào ko dc, em phải end process trong task manager mới hết. Tình trạng này nó bị ở bản 1.9 mới, trong lúc đó trước đây nó có cài 1 bản 1.7 trong máy nó vô chơi thì bình thường ạ. Em thử đưa cái bản 1.7 của em cho nó cài thì cũng ko dc luôn( Do lúc trước 2 đứa có chơi chung nên sure kèo down cùng thời gian nên cùng bản) Tất cả đều là file game từ LND. Có ai có cách giải quyết ko ạ ? Em đã cài đủ hết theo FAQ cho máy nó rồi ạ.

Pummel Party

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Câu trả lời được bình chọn
  • Đã fix được ạ. Nguyên nhân là do nó để trong thư mục tiếng Việt mà em không để ý. Cảm ơn LND nhiều ạ

• SW (Bá) Quản trị viên

100% là do chưa tuân thủ FAQs, đọc comment ở dưới của admin là sẽ khắc phục được

• Admin Quản trị viên

Sau khi fix xong thì nhớ quay lại TICK xanh comment và đóng post bạn nhé. Đừng có đi luôn nhé

• Admin Quản trị viên

Đây là 1 game nhỏ nữa. Nghi vấn tiếp theo là thiếu các phần mềm cần thiết

• Admin Quản trị viên

Nghi vấn dính OneDrive nhé. Bạn đọc bài viết sau:
    https://linkneverdie.com/thread/nhung-dieu-co-ban-can-tuan-thu-truoc-khi-tai-game-cai-game-va-choi-game-la-gi-76

Chatbox