Trang chủ Thảo Luận - Hỏi Đáp

Link GTA 5 bị khóa

bởi hoàng long

13 April 2021

1242

3

được liên kết với bài viết Grand Theft Auto 5

mng ơi này tại mình kh rành nên hỏi nếu ai biết chỉ giúp mình nha link part 2 của gta v mình bị khóa rồi mình đã đợi và tải dc mấy part kia hết rồi còn mỗi 1 part 2 thoii mình bị khóa mà bên 4share với Fshare tải về thì giải nén ra có bị lỗi kh hay chỉ là web khác thoii mà link tải vẫn vậy ???

Bài viết đã bị khóa bình luận

• Câu trả lời được bình chọn
  • Admin Quản trị viên

Thứ nhất: Ở trang khóa đã viết rất rõ tại sao khóa, không biết bạn đã đọc kỹ hay chưa ? Ai không đọc kỹ nói lung tung cũng bị khóa tài khoản lại đó bạn ^^

Thứ 2: Bạn có thể dùng 4share hay Fshare cũng được hết nhé

• @Admin bị khóa ở đây là mình đọc rồi có để là trong 24h cũng có thể là thành viên đông nhiều người tải link đó quá nên bị khóa là đúng cái đó mình hiểu ý mình đây là mình muốn hỏi là link gta bên Google Drive là mình đã dow dc hết rồi riêng part 2 là bị khóa thoi mình mún hỏi là link Google mình có part 1 3 4 5 6 7 rồi kh có part vì nó bị khóa vậy nếu mình qua 4Share hoặc Fshare chỉ dow part2 về thoii á như vậy giải nén có lỗi kh thoi à chứ chứ mình là lúc nào cũng đọc xong rồi xem clip hướng dẫn rồi mới dám tải về chơi á

Xem thêm
  • Nhanh nhất là bạn góp phần tí thành vip để get link vip cho khỏe. 10k, 10 lần tải, kiếm 10 game mà chơi. bên cạnh đó còn ủng hộ admin có sức mà làm game cho mn nữa =))

Chatbox